Thứ sáu, 23/02/2024 06:49 (GMT+7)

Danh sách đạt giải Cuộc thi vẽ tranh Vì môi trường tương lai - Lần thứ 4 - Năm 2023

Hồng Anh -  Thứ bảy, 12/08/2023 09:31 (GMT+7)

Theo dõi MTĐT trên

Ban tổ chức xin công bố Danh sách đạt giải Cuộc thi vẽ tranh Vì môi trường tương lai - Lần thứ 4 - Năm 2023.

tm-img-alt
Ban tổ chức, Hội đồng chấm giải chụp ảnh cùng với Hoa hậu Môi trường Thế giới 2023 Nguyễn Thanh Hà;  Hoa hậu Miss Teen Grand International 2023 Nguyễn Trang Nguyệt Minh

Giải Nhất: 

Nguyễn Xuân Quỳnh Anh
Lớp 3A6, Trường tiểu học Kim Đồng, thành phố Hà Nội

Giải Nhì:

1. Trần Mai Phương
Lớp 2A, Trường tiểu học Thọ Xuân, Thành phố Hà Nội

2. Phan Đỗ Thuỳ Chi
Lớp 7A2, Trường THCS Mộc Lỵ, tỉnh Sơn La

3. Phạm Nhật Minh 

Sinh năm 2017, phường Ngô Quyền, thành phố Bắc Giang

Giải Ba:

1. Nguyễn Đăng Hải Nam
Lớp 7A6, Trường THCS Nguyễn Văn Huyên, thành phố Hà Nội

2. Lê Huyền Anh
Lớp 2/4, Trường Tiểu học Hà Huy Giáp, tỉnh Đồng Nai

3. Lê Gia Hân
Lớp 2E, Trường tiểu học Trần Nhật Duật, thành phố Hà Nội

4. Nguyễn Tiến Đạt
Lớp 2A, Trường tiểu học Yên Sơn, tỉnh Bắc Giang

5. Vũ Đặng Anh Thư
Lớp 9A7, Trường THCS Trung Nhị, thành phố Hà Nội

Giải Khuyến khích

1 Nguyễn Ngọc Linh Anh
Lớp 3M, Trường tiểu học Nghĩa Tân, thành phố Hà Nội
2 Nguyễn Minh Anh 
Lớp 8A1, Trường THCS Giảng Võ, thành phố Hà Nội
3 Hà Minh Khang
Lớp 6D, Trường THCS Phù Đổng, tỉnh Bình Dương
4 Nguyễn Sơn Tùng
Lớp 5E, Trường Tiểu học Tràng An, thành phố Hà Nội
5 Trần Lê Lan
Lớp 6E, Trường THCS Võ Trứ, tỉnh Phú Yên
6 Trương Hoài Nam
Lớp 5D, Trường Tiểu học Phù Đổng, tỉnh Bình Dương
7 Nguyễn Minh Dũng
Lớp 5A, Trường Tiểu học Hồng Thái, tỉnh Tuyên Quang
8 Đào Nguyễn Bảo Nhi
Lớp 9.3, Trường THCS Nguyễn An Khương, huyện Hóc Môn, TP.HCM
9 Lê Anh Tú
Lớp 2B, Trường Tiểu học Lê Mao, tỉnh Nghệ An
10 Nguyễn Quỳnh Như
Lớp 5A, Trường Tiểu học Hoàn Long, tỉnh Hưng Yên
11 Lê Nguyễn Anh Thư
Lớp 5D, Trường Tiểu học Số 1 Ba Đồn, tỉnh Quảng Bình
12 Trần Nguyệt Minh
Lớp 6A4, Trường THCS Phan Chu Trinh, tỉnh Lâm Đồng
13 Bùi Linh Đan
Lớp 6, Trường THCS Quách Xuân Kỳ, tỉnh Quảng Bình
14 Lương Hải Nam
Lớp 5B, Trường Tiểu học Hoàng Văn Thụ, tỉnh Lạng Sơn
15 Nguyễn Kiều Vân
Lớp 5/3, Trường Tiểu học Nguyễn Trãi, tỉnh Thừa Thiên Huế
16 Phạm Bảo Khánh
Lớp 6A3, Trường THCS Nguyễn Sinh Sắc, tỉnh Kon Tum
17 Nguyễn Hoàng Anh
Lớp 7A1, Trường THCS Trần Hưng Đạo, tỉnh Kon Tum
18 Hồ Định Long
Lớp 5A2, Trường Tiểu học Ngô Quyền, tỉnh Đăk Lăk
19 Ngô Thiên Vương
Lớp 7B, Trường THCS Võ Thị Sáu, tỉnh Cà Mau
20 Đỗ Linh An
Lớp 2C, Trường Tiểu học Quang Trung, tỉnh Bình Định
21 Nguyễn Vi Hải
Lớp 3/3, Trường Tiểu học Tây Lộc, tỉnh Thừa Thiên Huế
22 Nguyễn Bảo Thy
Lớp 6A8, Trường THCS Nguyễn Văn Quy, tỉnh Hậu Giang
23 Thào A Sình
Lớp 5, Trường Tiểu học Mường Than, tỉnh Lai Châu
24 Lê Hà Chi
Lớp 5A, Trường Tiểu học Tôn Thất Tùng, tỉnh Tây Ninh
25 Hà Gia An
Sinh ngày 8/8/2012
Thị xã Nghi Sơn, tỉnh Thanh Hoá
26 Lê Tùng Dương
Lớp 5A2, Trường Tiểu học Phù Đổng, tỉnh Thanh Hoá
27 Trần Ngọc Hồng Ngân,
Lớp vẽ Nâng cao - Cung thiếu nhi Đà Nẵng, thành phố Đà Nẵng
28 Phùng Khánh Linh
Lớp 6A1, Trường THCS Trần Phú, tỉnh Long An
29 Đỗ Minh Anh
Lớp 5B, Trường Tiểu học Lộc Giang B, tỉnh Long An
30 Tạ Kim Như
Lớp 7/1, Trường THCS Chiềng Sinh, tỉnh Sơn La
31 Nguyễn Trâm Anh
Lớp 6C, Trường THCS Đặng Thai Mai, tỉnh Nghệ An
32 Trần Diệu Linh
Lớp 8/5, Trường THCS Trần Hưng Đạo, tỉnh Phú Yên
33 Trần Hà My
Lớp 8, Trường THCS Kim Đính, tỉnh Hải Dương
34 Đào Quang Huy
Lớp 3A3, Trường Tiểu học Hùng An, tỉnh Hà Giang
35 Phan Thu Phương
Lớp 4/2, Trường Tiểu học Ninh Tình, tỉnh Khánh Hoà
36 Nguyễn Việt Trinh
Lớp 5/1, Trường Tiểu học Nguyễn Du, tỉnh Vĩnh Long
37 Phạm Bảo Trân
Lớp 5I, Trường Tiểu học Lê Đức Thọ, TP.HCM
38 Trần Đăng Nghiêm
Lớp 5A3, Trường Tiểu học Ngôi Sao, thành phố Cần Thơ
39 Lưu Ngọc Anh
Lớp 5H, Trường Tiểu học Long Tuyền 2, thành phố Cần Thơ
40 Nguyễn Phương Linh
Lớp 9A10, Trường THCS Mạo Khê 2, tỉnh Quảng Ninh
41 Lê Thị Dương
Lớp 5B, Trường Tiểu học Hoa Trạng Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
42 Trịnh Hoài An
Lớp 3A3, Trường Tiểu học Lê Lợi, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
43 Đặng Hải Linh
Lớp 5A3, Trường Tiểu học Lê Quý Đôn, tỉnh Bình Thuận
44 Nguyễn Yến Như
Lớp 9A3, Trường THCS Phan Chu Trinh, tỉnh Lâm Đồng
45 Nguyễn Thanh Hà
Lớp 8/4, Trường THCS và THPT Lê Lợi, tỉnh Bình Thuận
46 Triệu Tiến Đạt
Lớp 5/1, Trường Tiểu học Phú Khương, tỉnh Bến Tre
47 Mai Thuỳ Linh
Lớp 7A7, Trường THCS Lê Văn Thiêm, tỉnh Hà Tĩnh
48 Nguyễn Ngọc Diễm My
Lớp 8C, Trường THCS Thạch Linh, tỉnh Hà Tĩnh
49 Hồ Thu Thuỷ
Lớp 8A5, Trường THCS Bùi Thị Xuân, tỉnh Bình Định
50 Cao Mỹ Linh
Lớp 5A4, Trường Tiểu học Phong Nam, tỉnh Bạc Liêu
51 Lê Việt Hoàng
Lớp 3/1, Trường Tiểu học xã Chân Lý, tỉnh Hà Nam
52 Triệu Lan Anh
Lớp 8A, Trường THCS Đề Thám, tỉnh Cao Bằng
53 Trần Ngọc Kiên
Lớp 8C, Trường THCS và THPT Lê Hồng Phong, tỉnh Sóc Trăng
54 Ngô Ánh Dương
Lớp 6B, Trường THCS Nguyễn Du, TP.HCM
55 Huỳnh Anh Tuấn
Lớp 8C, Trường THCS Nguyễn Thái Bình, tỉnh Cà Mau
56 Hoàng Thanh Phương
Lớp 6B, Trường THCS Nguyễn Huệ, tỉnh Quảng Trị
57 Phạm Hà Phương Nhi
Lớp 5G, Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi, tỉnh Gia Lai
58 Phan Hà Trang
Lớp 7D, Trường THCS Lê Quý Đôn, tỉnh Vĩnh Long
59 Nguyễn Yến Nhi
Lớp 9/7, Trường THCS Nguyễn Trường Tộ
60 Phạm Phương Mai
Lớp 8B8, Trường THCS Trương Công Định, thành phố Hải Phòng
61 Lê Cẩm Nhung
Lớp 4D7, Trường Tiểu học Bắc Cường, tỉnh Lào Cai
62 Trần Phương Anh
Lớp 7I, Trường THCS Thống Nhất, tỉnh Đồng Nai
63 Đinh Thuỳ Chi
Lớp 6/9, Trường THCS Nguyễn Khuyến, tỉnh Hậu Giang
64 Đặng Khánh My
Lớp 4H, Trường tiểu học Nguyễn Du, tỉnh Hà Tĩnh
65 Chu Diệu Linh
Lớp 5A, Trường tiểu học Khánh Hoà, tỉnh Ninh Bình
66 Đỗ Tuệ Nhi
Lớp 8/2 Trường THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm, thành phố Đà Nẵng
67 Vương Anh Tú
Lớp 5H5, Trường tiểu học Lê Văn Tám, tỉnh Bạc Liêu
68 Phạm Thu Trang
Lớp 4B, Trường tiểu học Trần Nhân Tông, tỉnh Nam Định
69 Nguyễn Ngọc Hoa
Lớp 2A, Trường tiểu học Trung Vương, tỉnh Thái Nguyên
70 Trịnh Đức Bình Nguyên
Lớp 3G, Trường tiểu học Thị trấn Nứa
Lương Tài - Bắc Ninh 
71 Nguyễn Phương Tuệ Minh
Lớp 4A3, Trường tiểu học Kim Sơn, thành phố Hà Nội
72 Nguyễn Phương Thảo
Lớp 9A, Trường THCS Tân Thành, tỉnh Đồng Tháp
73 Nguyễn Khánh Linh
Lớp 5E, Trường tiểu học Vân Cơ, tỉnh Phú Thọ
74 Trần Bảo An
Lớp 4A6, Trường Tiểu học Tích Sơn, tỉnh Vĩnh Phúc
75 Phan Quốc Bảo
Lớp 5/4, Trường tiểu học Hoà Chung, Cao Bằng
76 Đặng Bảo Lâm
Lớp 2A, Trường tiểu học Thuận Minh 1, tỉnh Bình Thuận
77 Lê Minh Thành
Lớp 5C, Trường tiểu học Trương Định, tỉnh Tây Ninh
78 Hà Tú Anh
Lớp 1D, Trường tiểu học Lê Hồng Phong, tỉnh Hải Dương
79 Phan Diệp Chi
Lớp 3M, Trường tiểu học Thanh Bình, tỉnh Hải Dương
80 Trần Đăng Nghiêm
Lớp 5A3, Trường Tiểu học Ngôi Sao, thành phố Cần Thơ
81 Lưu Ngọc Anh
Lớp 5H, Trường Tiểu học Long Tuyền 2, thành phố Cần Thơ
Bạn đang đọc bài viết Danh sách đạt giải Cuộc thi vẽ tranh Vì môi trường tương lai - Lần thứ 4 - Năm 2023. Thông tin phản ánh, liên hệ đường dây nóng : 0912 345 014 Hoặc email: [email protected]

Cùng chuyên mục

Bài thơ: Rét...
Đêm về mưa vẫn đang rơi////Lạnh lùng băng giá ở nơi không nhà...
Bài thơ: Phở Hà Thành
Chỉ là tô Phở bình dân////Mà sao ăn mãi bao lần vẫn mê?///Chả riêng người phố hay quê///Cho em đủ nhớ muốn về cùng anh...

Tin mới